‘શશિ ભવિષ્ય ( ભવિષ્યવાણી)

મેષ (અ,લ,ઈ)
આ સપ્તાહમાં મનની મુરાદ બર આવતી જણાય. ધાર્યા કાર્યોમાં સફળતા મળી રહેતા આનંદ-ઉત્સાહ રહે. નાણાંકીય અવરોધો દૂર થતાં રાહત જણાય. ધંધાકીય ક્ષેત્રે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થાય. લાભની તકો મળી રહે. નોકરિયાતોને બઢતી તેમજ બદલીની તકો મળી રહે. પારિવારીક ખર્ચ-ખરીદી થાય.


વૃષભ (બ,વ,ઉ) આ સપ્તાહમાં નાણાંકીય મુશ્કેલીઓમાંથી માર્ગ કાઢી શકશો. પરંતુ આવક કરતાં જાવક વધે નહીં તેની તકેદારી રાખવી. વિરોધીઓથી સાવધ રહેવુ. કોર્ટ-કચેરીને લગતા પ્રશ્નોનો સફળતાપૂર્વક ઉકેલ આવે. પરિશ્રમ પ્રમાણે ફળ ચાખી શકશો. મનની મુરાદ બર આવતી જણાય.
મિથુન (ક,છ,ઘ)
આ સપ્તાહમાં મનની મુરાદ મનમાં જ રહેતી જણાય, લાભની આશા ઠગારી નીવડે. નાણાંકીય વ્યવહારો સમજી વિચારીને કરવા. અન્યનાં દોરાવે દોરાઈ જવું નહીં. આવક કરતાં જાવક વધે નહી તેની તકેદારી રાખવી. યાત્રા-પ્રવાસ. | હાલ પૂરતો મોકૂફ રાખવો. અગત્યની મુલાકાત થાય. ધંધાકીય ક્ષેત્રે વધુ પરિશ્રમ કરવો પડે.

કર્ક (, હ)
આ સપ્તાહમાં અણધારેલી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. એક બાંધો ત્યાં તેર તૂટે જેવી પરિસ્થિતિ સર્જાય. વિરોધીઓથી સાવધ રહેવુ.| લાભની આશા ઠગારી નીવડે. આવક કરતાં જાવક વધતાં નાણાંકીય મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. અગત્યનાં કાર્યો અટવાઇ જતાં જણાય. મનની મુરાદ મનમાં જ રહે.
સિહ(મ,ટ).
આ સપ્તાહમાં ધાર્યા કાર્યોમાં સફળતા મળી રિહે. અગત્યની મુલાકાત લાભદાયી રહે. મિનની મુરાદ બર આવે. નવીન કાર્યરચના થાય. વિરોધીઓ ફાવી જાય નહીં તેની કાળજી રાખવી. મુશ્કેલીનાં વાદળો વિખરાતાં રાહત જણાય. માનસિક આનંદ-ઉત્સાહ રહે. સ્નેહીજન સાથે મિલન મુલાકાત થાય.
કન્યા(પ,ઠ,ણ)
આ સપ્તાહમાં સ્વાસ્થ અંગે જરા પણ બિદરકારી દાખવવી નહિ. અગત્યનાં કાર્યો પાર પાડી શકશો. વિલંબમાં પડેલા તેમજ અટવાયેલા કાર્યોનો ઉકેલ આવે. નવીન મુલાકાત લાભદાયી રિહે. સ્નેહીજન સાથે મિલન-મુલાકાત થાય.યાત્રા-પ્રવાસનું આયોજન થાય. પારિવારીક મિનમેળ રહે.

તુલા (ર, ત)
આ સપ્તાહમાં આપનાં માન-સન્માનમાં વિધારો થાય. ધાર્મિક કાર્યરચના થાય. ધંધાકીય | ક્ષેત્રે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થાય. નોકરિયાતોને બઢતી તેમજ બદલીની તકો મળી રહેતા આનંદ| ઉત્સાહ રહે. આ સપ્તાહમાં અણધારેલી લાભની તકો મળી રહે. નોકરિયાતોને બઢતી તેમજ બદલીની તકો મળી રહે.
વૃશ્ચિક (ન,ય) |
આ સપ્તાહમાં સંપત્તિને લગતા પ્રશ્નો યથાવત જણાય. પારિવારીક વાદ-વિવાદનાં પ્રસંગો સર્જાય. આવક કરતાં જાવક વધે નહીં તેની તકેદારી રાખવી. અગત્યની મુલાકાત લાભદાયી રહે. લાભની તકો મળી રહે. યાત્રા-પ્રવાસનું આયોજન થાય. ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા હિતાવહ નથી.
ઘન (ભ,ધ,ઢ, ફ)
આ સપ્તાહમાં વિલંબમાં પડેલા તેમજ Jઅટવાયેલા કાર્યોતરફ ધ્યાન આપી શકશો. ધંધાકીય ક્ષેત્રે પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થાય. નવા આયોજનો તરફ ધ્યાન આપી શકશો. માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. દોડધામ રહે. કાર્યબોજ વધતો જણાય. | પારિવારીક પ્રશ્નો સર્જાય. વિરોધીઓ ફાવી જાય |નહીં તેની કાળજી રાખવી.

મકર (ખ, જ).
આ સપ્તાહમાં માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. હરો ફરો પરંતુ મને ક્યાંય લાગે નહિ. સંપત્તિને લગતા પ્રશ્નોનો ઉકેલ આવે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે અણધારેલી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. તે છતાં લાભ મળી રહે. યાત્રા-પ્રવાસ હાલ પૂરતો | મોકૂફ રાખવો. આવકમાં વધારો કરવામાં પ્રયાસો ફળે. કાર્યબોજ વધતો જણાય.
કુંભ (ગ,શ,સ,ષ)
આ સપ્તાહમાં સ્વાથ્ય બગડે નહીં તેની કાળજી રાખવી. કોર્ટ-કચેરીને લગતાં પ્રશ્રોનો ઉકેલ આવે. પારિવારીક મતભેદનાં પ્રસંગો સર્જાય. વિરોધીઓ ફાવી જાય નહી તેની તકેદારી રાખવી. માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા નહિ.
મીન (દ,ચ,ઝ,થ)
આ સપ્તાહમાં નાણાંકીય મુશ્કેલીઓમાંથી માર્ગ મેળવી શકશો. માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. પારિવારીક મતભેદ વધુ વ્યગ્ર થતો જણાય. કોર્ટ-કચેરીને લગતા પ્રશ્નોનો સફળતાપૂર્વક ઉકેલ આવે. સંપત્તિને લગતા પ્રશ્રો યથાવત રહે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે લાભની આશા ઠગારી નીવડે. . ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા નહિ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.