‘ શશિ ભવિષ્ય ( ભવિષ્યવાણી)

મેષ (અ,લ,ઈ) .
આ સપ્તાહમાં મનની મુરાદ બર આવતી જણાય. નવા આયોજનો અમલમાં મૂકી શકશો. મુશ્કેલીઓમાંથી માર્ગ મેળવી શકશો. નાણાંકીય મુશ્કેલીઓ હળવી થાય. આવક કરતાં જાવક વધે નહિ તેની તકેદારી રાખવી. કાર્યબોજ વધતો જણાય. ધંધાકીય ક્ષેત્રે લાભની તકો મળી રહેતા આનંદ-ઉત્સાહ રહે. સંપત્તિને લગતા પ્રશ્રોમાં અન્યનાં ભરોસે રહેવુ નહિ. યાત્રા-પ્રવાસ થાય.
વૃષભ(બ,વ,ઉ).
આ સપ્તાહમાં માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. હરો ફરો પરંતુ મન ક્યાંય લાગે નહિ. આવક કરતાં જાવક વધતાં અગત્યનાં કાર્યો અટવાઇ જતાં જણાય. અણધારી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. સંપત્તિને લગતાં પ્રશ્નો વધુ ગૂંચવાતા જણાય. વિરોધીઓથી સાવધ રહેવું. પારિવારીક સાથસહકાર મળી રહેતા રાહત જણાય. વ્યર્થનાં વાદવિવાદથી દૂર રહેવુ.
મિથુન (ક,છ,ઘ) | M.
આ સપ્તાહમાં આવક કરતાં જાવક વધતાં નાણાંભીડ અનુભવાય. સંપત્તિને લગતા પ્રશ્નો) સફળતાપૂર્વક પાર પાડી શકશો. કોર્ટ-કચેરીને લગતાં પ્રશ્નોમાં રાહત જણાય. સ્વાથ્ય કાળજી માંગી લેશે. પારિવારીક મતભેદનાં પ્રસંગો સર્જાય. વાદ-વિવાદથી દૂર રહેવું. નવા આયોજનો હાલ પુરતા મોકૂફ રાખવા. ધાર્યા પરિણામો હાંસલ કરવા માટે વધુ પરિશ્રમ કરવો પડે.

કર્ક (ડ, હ)
આ સપ્તાહમાં માનસિક ચિંતા-ઉચાટ રહ્યા કરે. વિરોધીઓથી સાવધ રહેવુ. લાભની આશા ઠગારી નીવડે. ધંધાકીય ક્ષેત્રે ધીરજથી કામ લેવુ. અન્યનાં દોરવાયે દોરાઇ જવુ નહી. સ્નેહીજનો તેમજ પારિવારીક સાથ-સહકાર મળી રહેતા રાહત જણાય. સંપત્તિને લગતા પ્રશ્નો ગૂંચવાતા જણાય. નોકરિયાતોને લાભની તકો મળી રહે. સ્વાથ્યની કાળજી રાખવી.
સિહ(મ,ટ) :
આ સપ્તાહમાં મનની મુરાદ બર આવે. ધાર્યા કાર્યો સફળતાપૂર્વક પાર પાડી શકશો. નવીન તિકો મળી રહે. સારા સમાચાર મળે. કોર્ટકિચેરીનાં કાર્યોમાં હજી થોભો અને રાહ જુઓની નીતિ અપનાવવી. વિરોધીઓનાં હાથ હેઠાં પડે. સ્વાથ્ય કાળજી માંગી લેશે. ખર્ચ-ખરીદી થાય. યાત્રા-પ્રવાસનું આયોજન થાય.
કન્યા (પ,ઠ,ણ)
આ સપ્તાહમાં મુશ્કેલીનાં વાદળો વિખરાતા રાહત જણાય. ખર્ચ પર કાબુ રાખી શકશો. પારિવારીક ખર્ચ-ખરીદી થાય. સંપત્તિને લગતાં પ્રશ્નોનો સફળતાપૂર્વક ઉકેલ આવે. સ્વાથ્ય કાળજી માંગી લેશે. નવા સાહસો હાલ પુરતા મોકૂફ રાખવા. ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા નહિ. પારિવારીક ચિંતા રહ્યા કરે. ખોટા વાદવિવાદથી દૂર રહેવું. વાણી પર સંયમ રાખવો.

તુલા(ર, ત)
આ સપ્તાહમાં માનસિક આનંદ-ઉત્સાહ રહે. નાણાંકીય પ્રશ્નો હળવા થાય. આવકમાં સારો એવો વધારો થાય. ઉઘરાણીનાં નાણાં મળી રહે. મનની મુરાદ બર આવતી જણાય. કોર્ટકચેરીને લગતા પ્રશ્નો સફળતાપૂર્વક પાર પાડી શકશો. પારિવારીક મતભેદનાં પ્રસંગો સર્જાય. નોકરિયાતોને બદલી તેમજ બઢતીની તકો મળી રહે. સ્નેહીજન સાથે મિલન-મુલાકાત થાય.
વૃશ્ચિક (ન,ય)
આ સપ્તાહમાં આપના અટવાયેલા કાર્યો પાર પાડી શકશો. નવીન તકોનો લાભ મળી રહેતા આનંદ ઉત્સાહ જણાય. નાણાંકીય મુશ્કેલીઓમાંથી માર્ગ મળી રહે. સંપત્તિને લગતાં પ્રશ્નો સફળતાપૂર્વક પાર પાડી શકશો. નોકરિયાતોને મનની મુરાદ બર આવતી જણાય. પારિવારિક મતભેદનાં પ્રસંગો સર્જાય. સ્નેહીજન સાથે મિલન મુલાકાત થાય.
ઘન (ભ,ધ,ઢ, ફ)
આ સપ્તાહમાં અગત્યનાં કાર્યો સફળતાપૂર્વક પાર પાડી શકશો. મુશ્કેલીમાંથી માર્ગ કાઢી | શકશો. નાણાંકીય મુશ્કેલીઓ હળવી થાય. નવા આયોજનો તરફ ધ્યાન આપી શકશો. શત્રુઓથી સાવધ રહેવુ. ધાર્યા પરિણામો મેળવવા માટે વધુ પરિશ્રમ કરવો પડે. ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા નહિ. પારિવારીક મનમેળ રહે.

મડર (ખ, જ)
આ સપ્તાહમાં મનની મુરાદ બર આવતી જણાય. મહેનતનું ફળ ચાખી શકશો. આવક | કરતાં જાવક વધતાં નાણાંભીડ અનુભવાય. ધિંધાકીય ક્ષેત્રે નવુ સાહસ ખેડવું સલાહભર્યું નથી. સંપત્તિને લગતાં પ્રશ્નો હળવા થાય. નોકરિયાતોને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડે. પારિવારીક મનમેળ રહે. સ્નેહીજનનો સાથ સહકાર મળી રહેતા રાહત જણાય.
કુંભ (ગ,શ,સ,ષ) આ સપ્તાહમાં અટવાયેલા વિલંબમાં પડેલા કાર્યો પાર પડતાં આનંદ-ઉત્સાહ જણાય. આપનાં યશ કિર્તામાં વધારો થાય. ધંધાકીય ક્ષેત્રે ધારેલી સફળતા Iમળી રહે. મનની મુરાદ બર આવે. લાભની તકો મળી રહે. પરિશ્રમનું ફળ ચાખી શકશો. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થાય. યાત્રા-પ્રવાસ મજાનો રહે. પારિવારીક મતભેદનાં પ્રસંગો સર્જાય. સ્વાથ્ય કાળજી માંગી લેશે.
મીન (દ,ચ,ઝ,થ). આ સપ્તાહમાં નવા આયોજનો સફળતાપૂર્વક | અમલમાં મૂકી શકશો. નાણાંકીય મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. અગત્યનાં કાર્યો પુરા થવાની અણીએ આવીને નાણાંભીડને કારણે અટકી પડે. માનસિક વ્યગ્રતા અનુભવાય. યાત્રા-પ્રવાસનું આયોજન થાય. અગત્યની મુલાકાત લાભદાયી રહે. અણધારી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે. ઉતાવળિયા નિર્ણયો લેવા નહિ. ધીરજથી કામ લેવુ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.