ભાઈજાન ની ફટી!

બાકલિતુડ માં પોતાના એઅંડરવલ્ડ નતા સંબંધો ના કારણે ટકી રહેલા અને નાના અને નવાદિતો ઉપર રોક જમાવી ભોકિવુ$ ઉપર પોતાની ધાક અને પ્રભાવ ગણાવતા સલ્લુભાઈજાન એ ગન લાયસન્સ ની અરજી કરવા ઉપર- ત બુલેટપ્રુક ગાડી ખરીદતા “માઈ’ કેટલા હલબલી ગયા છં તે સમજી શકાય છે. બા લિવ, 5 પાર્ટીઓ માં હંમેશા પોતાના બોડીગા શેરા ક અને બાઉન્સરો ના ધેરા વચ્ચે પ્હૉળા હાથ કરી નેચાલતા ને ભાઈગીરી ૬શાંવતો સલમાન ખાન કાળિયાર હરણ ના કરેલા શિકાર મામલે લોરેન્સ [બિશ્નોઈ એ જાન થી મારી નાંખવા ની આપલી ધમકી અને ગૅલેક્સી એપાટમન્ટ સ્થિત સલમાન ના ઘર ની રેકી કરવા ઉપરાંત એના શૂટિંગ ના સ્થળે પણ મારવા નો આ અગાઉ પ્રયત્ન કરી ચૂક્યા નો ઘટસ્પોટ થતા જ સિલ્વર સ્ક્રીન ના ટાઈગર એ વાસ્તવિક જીવન માં કેટલો ડરપોક છે તે ૬શાંવતા જાહેર સ્થળો એ જવા નું પણ ટાળી દીધું છ. આ ઉપરાંત વધો થી ચાલી આવતી પરંપરા કે ઈદ તા દિવસે ગેલેક્સી એપ-1ટમન્ટ ની બાલ્કની માં થી બ્હાર આવી નંપોતાના ચાહકો અને પ્રશંસકો નું અભવાદન કરવા નોં [શિરસ્તો પણ આ ટાઈગર માં થી બિલ્લી બની ગયેલા સલ્લુ’માઈ એ તોડી કીધો. આ ઉપરાંત પોતાના સ્વરક્ષણ અર્થે ગન લાયસન્સ ની અરજી કરવા માટે મુંબઈ પોલિસ કમિશ્નર ને ઓંકિસ પહોચી ગયો. ણણ. જ્‌ વળી ડર તો એટલો જે જબરદસ્ત લાગ્યો છે – કે શોટસ પહેરી તને પ મર બાંદ્રા ની ગલીઓ માં છે દે 2૮ $ સાવકલ ચલાવતા આ નુ પ૬ વર્ષીય (‘માઈજાની હુ | હવે દોઢ કરોડ ની બુલેટપ્રુ શ ની બ્હાર નથી નિ- કળતો. આ ઉપરાંત
તેની સિક્યોરિટી સં’માળતા શેરા ના અગાઉ ના બોડી બિલ્ડર બાઉન્સરો ના ટોળા વચ્ચે હવે ખાસ નવા ઉમેરાવેલા આરમ્ડ સિક્યોરીટી ગાર્ડસ પણ લોરેન્સ બિશ્નોઈ નો કેટલા ડર
‘માઈજાન ને સતાવી રહ્યો છે તે દશાવ છે. પ મી જૂને મૉર્નિંગ વોક માં ગયેલા (માઈજાન ના પિતાશ્રી સલીમ ખાન ને મળેલા પત્ર માં પિતા અને પુત્ર ના ટૂંક સમય માં [સિધ્ધુ મૃસેવાલા જેવા ઢાલ કરવા ની ધમકી મળવા બાદ “માઈ’ વાસ્તવ માં ખૂબ ડરી ગયા છં.Leave a Reply

Your email address will not be published.